देश-विदेश

पुढील चार दिवस बँका बंद ! तुमचे महत्वाचे काम लवकर पूर्ण करा

पुढील चार दिवस बँका बंद ! तुमचे महत्वाचे काम लवकर पूर्ण करा

बँक स्ट्राइक: तुमचे बँकेत काही महत्त्वाचे काम असेल तर ते लवकरात लवकर पूर्ण करा. कारण शनिवारपासून सलग चार दिवस बँकेच्या कामकाजावर परिणाम होणार आहे. जिथे शनिवार आणि रविवार साप्ताहिक सुट्टीमुळे बँकेत कामकाज होणार नाही. त्याचबरोबर सोमवार आणि मंगळवारी बँक युनियनच्या संपामुळे कामकाजावर परिणाम होणार आहे.

देशातील सर्वात मोठ्या स्टेट बँक ऑफ इंडियाच्या वतीने 28 मार्च आणि 29 मार्च रोजी बँक युनियनच्या संपामुळे बँकेच्या कामकाजावर परिणाम होणार असल्याचे सांगण्यात आले आहे. हा संप खाजगीकरणाच्या विरोधात केला जात आहे.

Whatsapp Group Join
Telegram channel Join

एसबीआयने जारी केलेल्या निवेदनात असे म्हटले आहे की, या काळात ग्राहकांना कोणत्याही प्रकारची अडचण येऊ नये यासाठी आम्ही सर्वतोपरी प्रयत्न करू.

तुम्हाला सांगतो, हा दोन दिवसीय संप ऑल इंडिया बँक एम्प्लॉईज असोसिएशन (AIBEA) सारख्या संघटनांनी जाहीर केला आहे.

Whatsapp Group Join
Telegram channel Join

एप्रिलमध्ये बँक १५ दिवस बंद राहणार आहे

एप्रिल महिना सुरू होणार आहे. एप्रिलमध्ये 15 दिवस बँका बंद राहतील. रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडिया (RBI) च्या अधिकृत वेबसाइटवर दिलेल्या सुट्ट्यांच्या यादीनुसार,

बँकिंग सुट्ट्या वेगवेगळ्या राज्यांमध्ये साजरे होणारे सण किंवा त्या राज्यांमधील विशेष प्रसंगी नोटिफिकेशनवर अवलंबून असतात. या सर्व सुट्ट्या सर्व राज्यांमध्ये लागू होणार नाहीत.

Whatsapp Group Join
Telegram channel Join

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button